Ai Te Long Logo
Optical Power Meter
  • SAT-7E PON Optical Power Meter
  • SAT-7E PON Optical Power Meter
  • SAT-7E PON Optical Power Meter

SAT-7E PON Optical Power Meter

  • maliit na SAT-7E PON Optical Power Meter imahe
  • maliit na SAT-7E PON Optical Power Meter imahe
  • maliit na SAT-7E PON Optical Power Meter imahe

Tel: +86 29 6566 0081

E-mail: sales@aitelong.com

  • paglalarawan
  • espesipikasyon
  • listahan packing
  • datasheet download

SAT-7E PON power meter ay isang espesyal na tester upang subukan ang FTTx / pon passive optical network, maaari itong synchronous masukat boses, data at video signal sa BPON / EPON / GPON framework. Ito rin ay maaaring itakda ang kapangyarihan threshold at isaad ang pass, alarma at mabigo ng bawat wavelength.  
 

 

Pangunahing tampok
halaga Test kapangyarihan ng 1490nm, 1550nm at 1310nm sa PON sistema sa parehong oras
Test burst mode ng 1310nm up wavelength
Dual-port at pumasa-through disenyo, tinitiyak nito komunikasyon mula OLT sa ONT sa panahon ng pagsubok.  
Sampung mga grupo ng mga limitasyon ng halaga, tatlong mga tagapagpabatid ipakita ang optical landas ng estado.
Maglipat ng data sa PC sa pamamagitan ng USB interface
tindahan 99 mga talaan, at mga talaan ay maaaring matingnan at tinanggal.
Itakda ang threshold, mag-upload ng data at i-calibrate wavelength sa pamamagitan ng software.
Auto kapangyarihan off, power off oras mula sa 5 sa 60 minuto

 

aplikasyon
FTTx / pon bukas: subukan ang lahat ng mga pon signal sa panahon ng pagbubukas, at itugma ang network standard.
FTTx / pon maintenance: subukan ang pagganap transmission sa araw-araw na maintenance.
Tantyahin ang power halaga ng anumang posisyon sa network mula sa OLT sa ONT.

SAT-7E-pon-Optical-Power-Meter-Picture

mag-kalibrate haba ng daluyong 

1310nm pataas 

1490nm pababa

1550nm pababa 

pass banda (nm)

1260~ 1360

1470~ 1505

1535~ 1570

detection saklaw (dBm)

-40~ 10

-40~ 10

-40~ 25

paghihiwalay ng 1310nm (dB)

-

>40

>40

paghihiwalay ng 1490nm (dB)

>40

-

>30

paghihiwalay ng 1550nm (dB)

>40

>40

-

katumpakan ng Pagsukat

kapangyarihan pag-aalinlangan (dB)

±0.5

PDL polariseysyon umaasa pagkawala (dB)

<±0.25

linearity(dB)

±0.1

Sa pamamagitan ng pagpapasok pagkawala(dB)

<1.5

pangkalahatan Mismong

display

LCD:41/2

yunit 

dB / dBm

paglutas 

0.1dB

kapangyarihan panustos

7.2V Ni-MH muling nakakargahan baterya 

 

Sa mata hibla uri

SM 

operating temperatura

-10~ 50 ℃

imbakan temperatura

-40~ 70 ℃

sukat (mm)

L× H× W: 55×95×190

 

Ito ay para sa sanggunian. Ang aktwal na mga accessory at dami ay ayon sa demand na.

Hindi.

bagay

Dami.

1

SAT-7E pON Sa mata kapangyarihan metro

1 itakda

2

gumagamit manwal

1 kopya

3

kalakip disk

1 pc

4

Kwalipikadong sertipiko ng produkto / Warranty kard

1 pc

5

Pag-iimpake listahan

1 pc

6

7.2V rechargeable lithium baterya (Built-in)

1 itakda

7

data linya

1 kawad

8

kapangyarihan panustos adaptor

1 pc

9

ST, SC, FC adaptor (FC ay sa makina)

2 pcs sa uri

10

malambot portable supot

1 pc

http://www.aitelong.com/pdf/SAT-7E-PON-Optical-Power-Meter.pdf